| วัสดุโครงสร้าง | 304/202 / ทาสีเหล็กรีดเย็น |
|---|---|
| ชนิด | หมุนรอบอัตโนมัติ |
| ระบบควบคุมการเข้าถึง | ใช่ |
| ตัวเลือก | ทิศทางเดี่ยว / คู่ |
| แพคเกจ | ทำด้วยไม้ |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| ความกว้างของทางเดิน | 600 ~ 1100 มม. (คู่) |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V±10%, AC110V±10% |
| วัสดุของตู้ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC24V |
| พิมพ์ | รถยนต์ |
| ขับรถ | DC มอเตอร์ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความเร็วในการเดินทาง | 30 ~ 40 คน / นาที |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| บูมยาว | Max.6m |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| การใช้งาน | ลานจอดรถ |
| สี | แวบวับสีทอง |
| ประเภทบูม | บูมรั้ว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูหมุนความสูงเต็ม |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V / 110V |
| การประกัน | 1 ปี |
| สี | เงิน |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |