| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและการชนกัน |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการ & ราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและการชนกัน |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการ & ราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกัน |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการและราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | DC24V |
|---|---|
| ชื่อ | ประตูรั้วบานสวิง |
| มุมเปิด | 90° |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| ความเร็วในการเปิด-ปิด | ปรับได้ 0.2 ~ 1 วินาที |
| การทำงาน | อินฟราเรดป้องกันการหยิก |
|---|---|
| ชื่อ | ประตูรั้วบานสวิง |
| กำลังมอเตอร์ | 50W |
| อายุการใช้งาน | 3 ล้านครั้ง |
| ความชื้นในการทำงาน | 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
| วัสดุ | ปลอกอลูมิเนียม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การจดจำใบหน้า |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม/กลางแจ้งพร้อมที่บังฝน |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมการเข้าถึง |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC100~240V |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | DC24V |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ป้องกันการชนท้าย | ใช่ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -35℃ ~ +80℃ |
| ความเร็ว | 1S; 1S; 1.8S; 1.8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 เมตร |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 500 ~ 900mm |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียมอัลลอย |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |