| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 500 ~ 900 มม |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ประเภทเครื่องยนต์ | แปรงถ่าน DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Protection Grade | IP 32 |
|---|---|
| Delivery time | 7 workiing days |
| opening time | 1s |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| กำลังไฟพิกัด | 50W |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V±10%, 110V±10% |
| แรงผลักดันของขั้วโลก | 3KG |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| ความยาวของเสา | 490mm |
|---|---|
| แรงผลักดัน | 3KG |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ° C ~ 55 ° C |
|---|---|
| สภาพแวดล้อม | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30 ~ 40 คน / นาที |
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| Length of Pole | 490mm |
|---|---|
| Driving Force of Pole | 3KG |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| Rotating Direction | Double Direction |
| Frequency | 50/60HZ |
| Driving Motor | DC Motor |
|---|---|
| Rated Power | 50W |
| Working Voltage of Motor | DC12V |
| Frequency | 50/60HZ |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 500 ~ 900mm |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียมอัลลอย |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |