| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ประตูหมุนเต็มสูง |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ชนิด | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| สภาพแวดล้อม | ในร่มกลางแจ้ง |
| สมาร์ทการ์ด | IC, ID, Magcard, บาร์โค้ด |
|---|---|
| วัสดุ | 304/202 / ทาสีเหล็กรีดเย็น |
| Volatge | 110v / 220v |
| ชนิด | หมุนรอบอัตโนมัติ |
| แพคเกจ | ทำด้วยไม้ |
| มิติของหมู่บ้าน | 1630 * 1500 * 2300mm |
|---|---|
| ความยาวของเสา | 610 มม. |
| น้ำหนักสุทธิ | 70kg |
| แรงขับของขั้วโลก | 3 กก. |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220v, 110v |
| ตู้วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| วัสดุโครงสร้าง | 304/202 / ทาสีเหล็กรีดเย็น |
|---|---|
| ชนิด | หมุนรอบอัตโนมัติ |
| ตัวเลือก | เส้นทางเดินรถเดี่ยว / คู่ |
| แพคเกจ | ทำด้วยไม้ |
| หมู่บ้านหนา | 2 มม. |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | เงิน |
| พิมพ์ | ประตูหมุนเต็มความสูง |
| ได้รับการรับรอง | ISO |
| ความยาวแขน | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียมอัลลอย |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความเร็วในการเดินทาง | 30 ~ 40 คน / นาที |
| Arm Length | 500~900mm |
|---|---|
| Motor Material | Steel and Aluminum alloy |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| Motor Type | Brush DC24V |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูหมุนความสูงเต็ม |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V / 110V |
| การประกัน | 1 ปี |
| สี | เงิน |
| กึ่งอัตโนมัติหรือแบบเต็มรูปแบบ | กึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุของตัวเครื่อง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความหนาของที่อยู่อาศัย | 1.5 มม. |
| มิติของหมู่บ้าน | 1235 * 280 * 1000 |
| น้ำหนักสุทธิ | 1235 * 280 * 1000 |