| ความยาวแขน | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส 304 |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| เกรดการป้องกัน | IP32 |
| ความเร็วในการขนส่ง | ความเร็วในการขนส่ง |
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| ความกว้างของทางเดิน | 600 ~ 1100 มม. (คู่) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V±10%, AC110V±10% |
| วัสดุของตู้ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC24V |
| การสื่อสาร | RS232 |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ประตูหมุนเต็มสูง |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ชนิด | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| สภาพแวดล้อม | ในร่มกลางแจ้ง |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| มิติที่อยู่อาศัย | 1000 * 160 * 680mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V, 50 / 60HZ |
| ความยาวแขน (ไม่บังคับ) | 500-900mm |
| วัสดุประตู | พีวีซี |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| น้ำหนักสุทธิ | 140kg |
| ความเร็วที่รวดเร็ว | 1s |
| ความกว้างสูงสุดของ Passage | 900mm |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลสสตีล |
| มิติที่อยู่อาศัย | 1000 * 160 * 680mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V, 50 / 60HZ |
| ความยาวแขน (ไม่บังคับ) | 500-900mm |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลสสตีล |
| มิติที่อยู่อาศัย | 1000 * 160 * 680mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V ± 10%, 110V ± 10%, 50 / 60HZ |
| ความยาวแขน (ไม่บังคับ) | 500-900mm |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้างความยาว | 500MM - 900MM |
| แพคเกจมาตรฐาน | แพคเกจไม้ |
| เวลาชั้นนำ | 3-5 วันทำการหลังจากการชำระเงินที่ได้รับ |
| เกรดการป้องกัน | IP32 |