| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | DC24V |
| ประเภท | อัตโนมัติเต็ม |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| สี | เงินโลหะ |
| สแตนเลส 304 | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% ไม่มีการควบแน่น |
| เกรดการป้องกัน | Ip 32 |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30 ~ 40 ท่าน / นาที |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| Housing material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Width length | 500MM--900MM |
| standard package | wooden package |
| leading time | 3-5 working days after payment being received |
| Relative Humidity | ≤95% |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |
| มิติของการเคหะ | 1235 × 280 × 1000 |
|---|---|
| ความยาวของเสา | 490mm |
| น้ำหนักสุทธิ | 70kg |
| รับน้ำหนักสูงสุดของเสา | 80 กิโลกรัม |
| แรงผลักดันของขั้วโลก | 3 กก. |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้าง | 500--900MM |
| แพคเกจมาตรฐาน | แพคเกจไม้ |
| เวลาชั้นนำ | 3-5 วันทำการหลังจากได้รับเงิน |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| Housing material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Width length | 500MM--900MM |
| standard package | wooden package |
| leading time | 3-5 working days after payment being received |
| Protection Grade | IP32 |
| ประเภทหมุน | เต็มความสูง |
|---|---|
| ทางเดียว | ใช่ |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ผลิตภัณฑ์ OEM | ใช่ |
| ระบบควบคุมการเข้าถึง | availible |
| Speed | 0.5S |
|---|---|
| Gate Type | Transparent |
| Install Photocell | Yes |
| Customized | Optional |
| Closing/opening time | Adjustable |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส 304 พร้อมกรรมวิธีพิเศษ |
|---|---|
| วัสดุของประตูสวิง | กระจก |
| มิติของการเคหะ | 1500 * 120 * 1009mm |
| มิติของกลไก | Φ108 * 450mm |
| ความกว้างของทาง | 500 ~ 900mm |