| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
|---|---|
| เกรดการป้องกัน | IP32 |
| ความเร็วในการเดินทาง | 30 ~ 40 คน / นาที |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |
| วัสดุตู้ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| วัสดุตู้ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| วัสดุตู้ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ตู้วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ตู้วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ตู้วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ประเภทมอเตอร์ | DC 24 โวลต์แปรง |
|---|---|
| เวลาเปิดทำการ | 1s |
| เกรดการป้องกัน | IP 32 |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
| การสื่อสาร | RS485 |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| ความถี่ของแหล่งจ่ายไฟ | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์แปรง 12V กระแสตรง |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5-7days |