| Widen Wing | ใช่ |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเอง | ใช่ |
| เวลาทำงาน | 1s |
| วัสดุที่ดี | เหล็กสแตนเลส 304 |
| มีโลโก้ | ไม่จำเป็น |
| Relative Humidity | ≤95% |
|---|---|
| Protection Grade | IP32 |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| Motor Type | Brush DC24V |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| Opening/closing time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Material | 304 stainless steel |
| Wing Type | Transparent |
| Direction | Double |
| Safety Access | Yes |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลสสตีล |
|---|---|
| ความถี่ของแหล่งจ่ายไฟ | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| ขับมอเตอร์ | DC 24V, แปรง |
| มิติกลไก | 108 * 450mm |
| ความยาวแขน | 500 ~ 900mm |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความถี่ของแหล่งจ่ายไฟ | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์แปรงถ่าน 24 โวลต์ปัจจุบัน |
| ความเร็วในการไหล | 30-40 คนต่อนาที |
| เปิดเครื่องครั้งแรกเพื่อให้ได้รับการกู้คืนเต็มรูปแบบ | 3s |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Housing material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Width length | 500MM--900MM |
| standard package | wooden package |
| leading time | 3-5 working days after payment received |
| Relative Humidity | ≤95% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| ความกว้าง | 500--900MM |
| แพคเกจมาตรฐาน | แพคเกจไม้ |
| เวลาชั้นนำ | 3-5 วันหลังจากได้รับเงิน |
| ความเร็วในการเดินทาง | 30 ~ 40 คน / นาที |
| วัสดุของตัวเครื่อง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้างของเลน | 500mm ~ 900mm |
| ประเภทมอเตอร์ | DC24V; แปรง |
| แรงดันไฟฟ้า | AV220 / AC110V |
| ความเร็วในการไหล | 30 ~ 40 คนต่อนาที |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30 ~ 40 คน/นาที |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C~55°C |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC12V |