| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูหมุนความสูงเต็ม |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V / 110V |
| การประกัน | 1 ปี |
| สี | เงิน |
| Housing material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Width length | 500MM--900MM |
| standard package | wooden package |
| leading time | 3-5 working days after payment being received |
| Protection Grade | IP32 |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5 วินาที |
| พลัง | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC110V |
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| ความเร็ว | 1S; 1S; 1.8S; 1.8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| สี | ส้ม |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 เมตร |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| ยืดความกว้างของแผ่นพับออก | 275mm |
|---|---|
| ความกว้างเลนสูงสุด | 900mm |
| แรงดันไฟฟ้าของมอเตอร์ | DC12V |
| ชื่อสินค้า | พนังกั้น |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
| การชำระเงิน | L / C, T / T, Western Union |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| Material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Thickness | 2.0mm |
| Dimension | 1630*1500*2300 mm |
| Pole length | 610 mm |
| Driving Force of Pole | 3 kg |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |