| การชำระเงิน | L / C, T / T, Western Union |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| การชำระเงิน | L / C, T / T, Western Union |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| สีที่อยู่อาศัย | Sliver สามารถปรับแต่งสีได้ |
|---|---|
| ขนาดที่อยู่อาศัย | 362*325*1030mm |
| ความได้เปรียบ | 1.5/3S หรือ 3/6S เขียนได้อย่างอิสระ |
| ภาชนะ 20ft | 120set |
| ความเร็ว | 1.5-6วินาที |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและโลหะผสมอลูมิเนียม |
|---|---|
| เหล็กและโลหะผสมอลูมิเนียม | เหล็กและโลหะผสมอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30 ~ 40 ท่าน / นาที |
| ความเร็ว | 1S; 1S; 1.8S; 1.8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| สี | ส้ม |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 เมตร |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| วัสดุโครงสร้าง | เรือนสเตนเลส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V, AC220V |
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| วัสดุโครงสร้าง | เรือนสเตนเลส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V, AC220V |
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |