| Card Reader | Available |
|---|---|
| Wing Color | Red |
| OPeration time | 1s |
| Warranty | 1year |
| Alarm | Available |
| Mechainsm Dimension | 254*205*855mm |
|---|---|
| Max Lane | 600mm |
| Driving Motor | DC12V Brush Motor |
| Running Time | 0.5s |
| Speed | Adjustable |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-30 days |
| Payment Terms | T/T, Western Union, L/C |
| Supply Ability | 50pcs/week |
| Place of Origin | Shenzhen,China |
| ความยาวแขน | 300 มม. |
|---|---|
| เลน Wideth | 600 มม. |
| วัสดุปีก | เรซิ่นหรือพีวีซี |
| เครื่องยนต์ | DC12V |
| เกรดโปรตรอน | IP32 |
| วัสดุตัวเรือน | ทาสี 304/202 / เหล็กแผ่นรีดเย็น |
|---|---|
| นำไปใช้กับโรงแรม | ใช่ |
| เข้าถึงระบบอ่านการ์ด Ssystem | ใช่ |
| ตัวเรือนหนา | 2mm |
| เวลาเปิด | 0.2s |
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V |
| การสื่อสาร | RS485 |
| สี | เงิน |
| Mechainsm Dimension | 282*286*875mm |
|---|---|
| Wing Length | 300mm |
| Driving Motor | DC12V Brush Motor |
| Running Time | 0.5s |
| Speed | 5~20s |
| การชำระเงิน | L / C, T / T เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุตัวเรือน | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |