| วัสดุของตัวเครื่อง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้างของเลน | 500mm ~ 900mm |
| ประเภทมอเตอร์ | DC24V; แปรง |
| แรงดันไฟฟ้า | AV220 / AC110V |
| ความเร็วในการไหล | 30 ~ 40 คนต่อนาที |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลสสตีล |
| มิติที่อยู่อาศัย | 1000 * 160 * 680mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V, 50 / 60HZ |
| ความยาวแขน (ไม่บังคับ) | 500-900mm |
| วัสดุของตัวเครื่อง | สแตนเลส 210/304 |
|---|---|
| ความหนาของที่อยู่อาศัย | 2.0mm |
| ขนาดของตัวเครื่อง (L * W * H mm) | 2800 * 1813 * 2400 |
| ความยาวของเสา | 610 มม. |
| น้ำหนักสุทธิ | 500 กก. |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลสสตีล |
| มิติที่อยู่อาศัย | 1000 * 160 * 680mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V ± 10%, 110V ± 10%, 50 / 60HZ |
| ความยาวแขน (ไม่บังคับ) | 500-900mm |
| ความกว้างของทางเดิน | 600 ~ 1100 มม. (คู่) |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V±10%, AC110V±10% |
| วัสดุของตู้ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% |
| ยืดออกความกว้างของพนัง | 275mm |
|---|---|
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| แรงดันไฟฟ้าของมอเตอร์ | DC12V |
| Packaging Details | carton |
| Delivery Time | in 5 working days |
| ยืดออกความกว้างของพนัง | 275mm |
|---|---|
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| แรงดันไฟฟ้าของมอเตอร์ | DC12V |
| Packaging Details | carton |
| Delivery Time | in 5 working days |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |