| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| สี | เงิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V/220V |
| บรรจุุภัณฑ์ | ทำด้วยไม้ |
| ความยาวของเสา | 490mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้ส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 1, 000 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น จีน |
| Packaging Details | Wooden /carton |
|---|---|
| Delivery Time | 2-5 WORKING DAYS |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 1000/MONTH |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Wooden /carton |
|---|---|
| Delivery Time | 2-5 WORKING DAYS |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 1000/MONTH |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Wooden /carton |
|---|---|
| Delivery Time | 2-5 WORKING DAYS |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 1000/MONTH |
| Place of Origin | China |
| Length of Pole | 490mm |
|---|---|
| Relative Humidity | ≤95% |
| Driving Force | 3KG |
| Rotating Direction | Double Direction |
| Rated Power | 36W |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| ฟังก์ชัน | การรักษาความปลอดภัยความเร็วอย่างรวดเร็ว |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 3-5 working days |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| ฟังก์ชัน | การรักษาความปลอดภัยความเร็วอย่างรวดเร็ว |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 3-5 working days |
| ความยาวแขน | 300 มม. |
|---|---|
| เลน Wideth | 600 มม. |
| วัสดุปีก | พีวีซี |
| เครื่องยนต์ | DC12V |
| เกรดการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |