| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| เลนกว้าง | 600 มม. |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| เลนกว้าง | 600 มม. |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| เลนกว้าง | 600 มม. |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| เลนกว้าง | 600 มม. |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| ฟังก์ชัน | การรักษาความปลอดภัยความเร็วอย่างรวดเร็ว |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 3-5 working days |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| ฟังก์ชัน | การรักษาความปลอดภัยความเร็วอย่างรวดเร็ว |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 3-5 working days |