| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชนิด | เต็มรูปแบบอัตโนมัติ |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและโลหะผสมอลูมิเนียม |
| Packaging Details | WOODEN |
| Payment Terms | T/T |
| วัสดุของที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้างเลนสูงสุด | 900mm |
| Packaging Details | wooden |
| Payment Terms | T/T, |
| Supply Ability | 1500pair/month |
| ประเภทมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิดทำการ | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุตัวเรือน | สแตนเลส 304 |
| ความกว้างเลนสูงสุด | 900mm |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอลูมิเนียม |
| functuion | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |
| วัสดุของมอเตอร์ | เหล็กและโลหะผสมอลูมิเนียม |
|---|---|
| ชนิด | เต็มรูปแบบอัตโนมัติ |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและโลหะผสมอลูมิเนียม |
| เวลาเปิด | 1s |
| Packaging Details | WOODEN |
| ประเภทของมอเตอร์ | DC 24V |
|---|---|
| เวลาเปิด | 1s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| Packaging Details | wooden |
| material of housing | 304 stainless steel |
|---|---|
| material of flap | PVC |
| net weight | 85kg |
| Packaging Details | wooden case |
| Payment Terms | T/T |
| Packaging Details | wooden package |
|---|---|
| Delivery Time | 5 to 8 working days after payment received |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 1500+pair+per month |
| Place of Origin | Guangdong, China |
| วัสดุของตัวเครื่อง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| Packaging Details | wooden package |
| Delivery Time | 5 to 8 working days after payment received |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 1500+pair+per month |
| วัสดุของตัวเครื่อง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| Packaging Details | wooden |
| Payment Terms | T/T |
| Supply Ability | 1500pair/month |