| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอลูมิเนียม |
| functuion | อัตโนมัติ |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอลูมิเนียม |
| functuion | อัตโนมัติ |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |
| ปิดเวลาเปิด | 0.5s |
|---|---|
| หมู่บ้านสำเร็จรูป | สแตนเลส |
| ความเร็วแผ่นพับ | ปรับได้ |
| วัสดุแผ่นพับ | พีวีซี |
| ตาแมวอินฟราเรด | ใช่ |
| แรงดันไฟฟ้า | 110v หรือ 220v |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | เอซีมอเตอร์ |
| พลัง | 80W |
| เกรดการป้องกัน | IP44 |
| ประเภทบูม | ตรง |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| ความถี่ | 50/60Hz |
|---|---|
| แรงผลักดัน | 3KG |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| ความยาวของเสา | 490mm |
| ความยาวแขน | 490mm |
|---|---|
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์กระแสตรง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 110V ± 10% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| ขับรถ | DC มอเตอร์ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| ความเร็วในการเดินทาง | 30 ~ 40 คน / นาที |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้าง | 500--900MM |
| แพคเกจมาตรฐาน | แพคเกจไม้ |
| เวลาชั้นนำ | 3-5 วันทำการหลังจากได้รับเงิน |
| วัสดุมอเตอร์ | File not found. |
| วัสดุโครงสร้าง | 304/202 / ทาสีเหล็กรีดเย็น |
|---|---|
| ชนิด | หมุนรอบอัตโนมัติ |
| ระบบควบคุมการเข้าถึง | ใช่ |
| ตัวเลือก | เส้นทางเดินรถเดี่ยว / คู่ |
| แพคเกจ | ทำด้วยไม้ |