| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้ส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น จีน |
| ประเภทมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิดทำการ | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างเลนสูงสุด | 900mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 110v 220v |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | AC |
| พลัง | 120W |
| เกรดป้องกัน | IP44 |
| ประเภทบูม | ตรงไปตรงมา |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC100~240V |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | DC24V |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ป้องกันการชนท้าย | ใช่ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -35℃ ~ +80℃ |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-30 days |
| Payment Terms | Ex works |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและการชนกัน |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการและราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| ความหนาของที่อยู่อาศัย | 1.50mm |
|---|---|
| มิติของหมู่บ้าน | 1235 × 280 × 1000 |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แรงขับของขั้วโลก | 3 กก. |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอลูมิเนียม |
| functuion | อัตโนมัติ |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอลูมิเนียม |
| functuion | อัตโนมัติ |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอลูมิเนียม |
| functuion | อัตโนมัติ |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |