| มิติของการเคหะ | 1235 × 280 × 1000 |
|---|---|
| ความยาวของเสา | 490mm |
| น้ำหนักสุทธิ | 70kg |
| รับน้ำหนักสูงสุดของเสา | 80 กิโลกรัม |
| แรงผลักดันของขั้วโลก | 3 กก. |
| Material of Housing | 304 Stainless Steel |
|---|---|
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| Frequency | 50/60HZ |
| Rated Power | 50W |
| Driving Motor | DC Motor |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 500 ~ 900mm |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียมอัลลอย |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอลูมิเนียม |
| functuion | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอลูมิเนียม |
| functuion | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุตู้ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกัน |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการและราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| พลังงานของเครื่องยนต์ | 50W |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | DC24V |
| เครื่องอ่านบัตร | รหัส |
| ขนาด | 1200*300*980มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -35℃ ~ +80℃ |
| Housing material | 304 stainless steel |
|---|---|
| Width length | 500MM--900MM |
| standard package | wooden package |
| leading time | 3-5 working days after payment being received |
| Relative Humidity | ≤95% |