| พาวเวอร์ซัพพลาย | มอเตอร์กระแสตรง |
|---|---|
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| ชื่อ | ขาตั้งกล้องหมุนได้ |
| กำลังไฟพิกัด | 36W |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| วัสดุตู้ | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| วัสดุตู้ | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยด์หล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V |
| การสื่อสาร | RS485 |
| สี | เงิน |
| ชื่อ | ประตูหมุนขาตั้งกล้องกึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V±10%, 110V±10% |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์กระแสตรง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| พิมพ์ | แกนเดียวหรือแกนคู่ |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ทิศทาง | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | ทำด้วยไม้ |
| กำลังไฟพิกัด | 36W |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V±10%, 110V±10% |
| ความถี่ | 50/60Hz |