| ความยาวของเสา | 490mm |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| แรงผลักดัน | 3KG |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| รูปร่าง | แบบสะพาน |
|---|---|
| โวลต์ | 220V/110V |
| กำลังไฟ | 50W |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต |
| วัสดุตู้ | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| ความเร็วในการขนส่ง | 25~32 คน / นาที |
| กำลังไฟพิกัด | 50W |
| ขับมอเตอร์ | แปรง DC Motor |
| รูปร่าง | ประเภทสะพาน |
|---|---|
| โวลต์ | 220V / 110V |
| กำลังไฟพิกัด | 36W |
| ทิศทาง Roataing | ทิศทางคู่ |
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| รูปร่าง | แบบสะพาน |
|---|---|
| โวลต์ | 220V/110V |
| กำลังไฟ | 50W |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอะลู |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 2-5 working days |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยด์หล่อขึ้นรูป |
| ใบรับรอง | ISO9001:2008 |
| ความเร็วในการขนส่ง | 25~32 คน / นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ความเร็วในการวิ่ง | ปรับได้ 2-6S |
|---|---|
| ความยาวของแขนกั้น | 3-6เมตร |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | 30%~80% ไม่มีการควบแน่น |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | กระแสตรง24V±10%, 15A |
| อุณหภูมิในการทำงาน (มอเตอร์) | -35℃~ + 80℃ |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุตของแหล่งจ่ายไฟ | AC110±10% หรือ AC220V±10% |
|---|---|
| เอ็มทีบีเอฟ | 5,000,000 ครั้ง |
| วัสดุแขน | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | กระแสตรง24V±10%, 15A |
| ความเร็วในการวิ่ง | ปรับได้ 2-6S |