| Driving Force | 3KG |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Rotating Direction | Double Direction |
| Rated Power | 36W |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen, China |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที/3-5 วินาที |
| การใช้งาน | ที่จอดรถ/ด่านเก็บค่าผ่านทาง/ทางหลวง |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที/3-5 วินาที |
| การใช้งาน | ที่จอดรถ/ด่านเก็บค่าผ่านทาง/ทางหลวง |
| วัสดุ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen, China |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen, China |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen, China |
| Rotating Direction | Double Direction |
|---|---|
| Driving Motor | Brushless DC Motor |
| Rated Power | 36W |
| Working Voltage of Motor | DC12V |
| Relative Humidity | ≤95% |
| ความสง่างามของเส้นผม | ใช่ |
|---|---|
| แบตเตอรี่ | ไม่ใช่ |
| ผลิตภัณฑ์ใหม่ | ใช่ |
| กว้างสูงสุดเลน | 600mm |
| ตัวเรือนหนา | มากกว่า 1.5 มม |
| สีที่อยู่อาศัย | ทอง,เศษไม้,นิลดำ,เหลืองเข้ม,Jacinth |
|---|---|
| ประเภทบูม | ไม่จำเป็น |
| บูมเสริม | บูมแปดเหลี่ยมใหญ่ สวิงบูม บูมรั้ว บูมสี่เหลี่ยม บูมฟอร์ด |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องตรวจจับลูป, โฟโตเซลล์อินฟราเรด, เซอร์กิตเบรกเกอร์, รองรับแขน Adujstable, กด Wave, ยางป้องกันก |
| เครื่องยนต์ | มอเตอร์ความถี่ตัวแปร |