| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| บูมยาว | Max.6m |
| แบบ | WJCB02H |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| ระดับการป้องกัน | IP54 |
| บูมยาว | Max.6m |
|---|---|
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| ใบสมัคร | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| สี | ส้ม |
| บูมยาว | Max.6m |
|---|---|
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| ใบสมัคร | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| สี | สีดำ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | พนังกั้น |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| พิมพ์ | แกนเดียวและแกนคู่ |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| วัสดุของตู้ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| ความเร็วในการเดินทาง | 25 ~ 32 คน / นาที |
| กำลังไฟ | 50W |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | พนังกั้น |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| พิมพ์ | single core ; แกนเดียว ; double core แกนคู่ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ทิศทาง | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
| วัสดุของตู้ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอะลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| ใบรับรอง | ISO9001: 2008 |
| ความเร็วในการเดินทาง | 25 ~ 32 คน / นาที |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| กำลังไฟ | 36W |
|---|---|
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์กระแสตรงไร้แปรงถ่าน |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30 ~ 40 ท่าน / นาที |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ° C ~ 55 ° C |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| รูปร่าง | สะพานชนิด |
| โวลต์ | 220V / 110V |
| กำลังไฟ | 36W |
| Roataing Direction | ทิศทางคู่ |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
|---|---|
| Relative Humidity | ≤95% |
| Working Temperature | -40°C~55°C |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| Driving Motor | DC Motor |