| วัสดุตู้ | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| การชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| ชื่อ | ประตูหมุนขาตั้งกล้อง |
|---|---|
| ขับรถ | DC มอเตอร์ |
| ความยาวของเสา | ความยาวของเสา |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| สภาพแวดล้อม | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC มอเตอร์ |
|---|---|
| ความเร็วในการเดินทาง | 30 ~ 40 คน / นาที |
| ชื่อ | รูปสี่เหลี่ยมผืนผ้าขาตั้งแบบแนวตั้ง |
| กำลังไฟ | 266 |
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| functuion | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| การประกัน | 1 ปี |
| การสื่อสาร | RS485 |
| ชื่อ | ประตูหมุนขาตั้งกล้อง |
| อายุการใช้งาน | 3 ล้านครั้ง |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| มุมเปิด | 90° |
| ความชื้นในการทำงาน | 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
| คะแนนไอพี | IP54 |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูหมุนความสูงเต็ม |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V / 110V |
| การประกัน | 1 ปี |
| สี | เงิน |
| Name | Tripod turnstile |
|---|---|
| Driving Motor | DC Motor |
| Rotating Direction | Double Direction |
| Frequency | 50/60HZ |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| มุมเปิด | 90° |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC100~240V |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| ความชื้นในการทำงาน | 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
| พลังงานของเครื่องยนต์ | 50W |
| Speed | 0.5S |
|---|---|
| Gate Type | Transparent |
| Install Photocell | Yes |
| Customized | Optional |
| Closing/opening time | Adjustable |