| Width Of Passage | 600~1100mm (a Pair) |
|---|---|
| Security | High security by preventing unauthorized entry |
| DC12V Backup Battery | Optional |
| Motor Power | 50W |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| Working Voltage Of Motor | DC24V |
|---|---|
| Voice Function | Support |
| Modbus Protocol | Support |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| Max Flow Rate | 30~40 people per minute |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและการชนกัน |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการ & ราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและการชนกัน |
| ข้อได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการ & ราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| ตู้วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V |
| ความกว้างของทางเดิน | 600 ~ 1100 มม. (คู่) |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V±10%, AC110V±10% |
| วัสดุของตู้ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC24V |
| แอปพลิเคชัน | สำนักงาน |
| ความกว้างของทางเดิน | 600 ~ 1100 มม. (คู่) |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V±10%, AC110V±10% |
| วัสดุของตู้ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC24V |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ตู้วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ตู้วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| Width of Passage | 600~1100mm (a pair) |
|---|---|
| Power Supply | AC220V±10%, AC110V±10% |
| Material of CAluminum Alloyabinet | Aluminum Alloy |
| Working Voltage of Motor | DC24V |
| Communication | RS485 |