| ความยาวของเสา | 490mm |
|---|---|
| แรงผลักดัน | 3KG |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| Rotating Direction | Double Direction |
|---|---|
| Frequency | 50/60HZ |
| Driving Force | 3KG |
| Working Environment | Indoor / Outdoor (Shelter) |
| Relative Humidity | ≤95% |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะเฉพาะ | ทนทาน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่มกลางแจ้ง |
| คำสำคัญ | ขาตั้งกล้องหมุนได้ |
| ผ่าน | ผ่านสองทิศทาง |
| Driving Motor | DC Motor |
|---|---|
| Rated Power | 50W |
| Working Voltage of Motor | DC12V |
| Frequency | 50/60HZ |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| แรงดันมอเตอร์ | DC12V |
|---|---|
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| อุณหภูมิความชื้น | 95% |
| ระบบสนับสนุน | การจดจำใบหน้า, บัตร IC / ID, ลายนิ้วมือ |
| พอร์ตสื่อสาร | RS232 |
| วัสดุโครงสร้าง | 304/202 / ทาสีเหล็กรีดเย็น |
|---|---|
| ชนิด | หมุนรอบอัตโนมัติ |
| ตัวเลือก | เส้นทางเดินรถเดี่ยว / คู่ |
| แพคเกจ | ทำด้วยไม้ |
| หมู่บ้านหนา | 2 มม. |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T, Western Union |
| Supply Ability | 1, 000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen, China |
| วัสดุตู้ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยด์หล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ความเร็วในการขนส่ง | 25~32 คน / นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| สี | เงิน |
| พิมพ์ | ประตูหมุนเต็มความสูง |
| ได้รับการรับรอง | ISO |