| ตู้วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| Width of Passage | 600~1100mm (a pair) |
|---|---|
| Power Supply | AC220V±10%, AC110V±10% |
| Material of CAluminum Alloyabinet | Aluminum Alloy |
| Working Voltage of Motor | DC24V |
| Communication | RS485 |
| น้ำหนัก | 70กก. |
|---|---|
| มิติ | 1450*270*1000mm |
| ประเภทปีก | Arylic |
| ความยาวปีก | 300mm |
| เครื่องยนต์ | DC12V |
| ตู้วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ความกว้างของทางเดิน | 600 ~ 1100 มม. (คู่) |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V±10%, AC110V±10% |
| วัสดุของตู้ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% |
| ความชื้นในการทำงาน | 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
|---|---|
| การทำงาน | อินฟราเรดป้องกันการหยิก |
| คะแนนไอพี | IP54 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC100~240V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -35℃ ~ +80℃ |
| มิติที่อยู่อาศัย | 1450 * 270 * 1000mm |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัยเสร็จแล้ว | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความเร็ว Flap | ปรับระดับได้ |
| วัสดุที่ทำจาก Flap | แก้วอินทรีย์ |
| Photocell อินฟาเรด | ใช่ |
| วัสดุตู้ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| ลักษณะการทำงาน | متين |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| ป้องกันการชนท้าย | ใช่ |
|---|---|
| ต่อต้านหยิก | ใช่ |
| เครื่องอ่านบัตร | รหัส |
| ความเร็วในการเปิด-ปิด | ปรับได้ 0.2 ~ 1 วินาที |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |