| วัสดุโครงสร้าง | เรือนสเตนเลส |
|---|---|
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| Place of Origin | SHENZHEN |
| ชื่อแบรนด์ | WEJOIN |
| วัสดุโครงสร้าง | เรือนสเตนเลส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V, AC220V |
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| วัสดุโครงสร้าง | เรือนสเตนเลส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V, AC220V |
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| ความถี่ของแหล่งจ่ายไฟ | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์แปรง 12V กระแสตรง |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5-7days |
| ชื่อ | ขาตั้งกล้องหมุนได้ |
|---|---|
| ขาตั้งกล้องหมุนได้ | มอเตอร์กระแสตรง |
| กำลังไฟพิกัด | 36W |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| แรงผลักดัน | 3KG |
| ตู้วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
|---|---|
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ชื่อสินค้า | ประตูหมุน |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
|---|---|
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุตัวเรือน | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ประตูหมุน |
| วัสดุตู้ | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 25~32 คน / นาที |
| กำลังไฟพิกัด | 50W |
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ชื่อสินค้า | ประตูหมุน |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| ขนาดของตัวเรือน | 1235 * 280 * 1000mm |