| วัสดุตู้ | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทิศทางการหมุน | ทั้งสองทาง |
| การทำงาน | อินฟราเรดป้องกันการหยิก |
|---|---|
| ชื่อ | ประตูรั้วบานสวิง |
| กำลังมอเตอร์ | 50W |
| อายุการใช้งาน | 3 ล้านครั้ง |
| ความชื้นในการทำงาน | 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | DC24V |
|---|---|
| ชื่อ | ประตูรั้วบานสวิง |
| มุมเปิด | 90° |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| ความเร็วในการเปิด-ปิด | ปรับได้ 0.2 ~ 1 วินาที |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | DC24V |
|---|---|
| มุมเปิด | 90° |
| ชื่อ | ประตูรั้วบานสวิง |
| ความเร็วในการเปิด-ปิด | ปรับได้ 0.2 ~ 1 วินาที |
| อายุการใช้งาน | 3 ล้านครั้ง |
| ความชื้นในการทำงาน | 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | DC24V |
| หน้าที่ | อินฟราเรดป้องกันการหยิก |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC100~240V |
| ความเร็วในการเปิด-ปิด | ปรับได้ 0.2 ~ 1 วินาที |
| ความชื้นในการทำงาน | 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -35℃ ~ +80℃ |
| ชื่อ | ประตูรั้วบานสวิง |
| ขนาด | 1200*200*980มม |
| การทำงาน | อินฟราเรดป้องกันการหยิก |
| Product Category | Access Control Turnstile Gate |
|---|---|
| Material Of Cabinet | Aluminum Alloy |
| Voice Function | Support |
| Modbus Protocol | Support |
| Working Voltage Of Motor | DC24V |
| ประเภทมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิดทำการ | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างเลนสูงสุด | 900mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | พนังกั้น |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| พิมพ์ | single core ; แกนเดียว ; double core แกนคู่ |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่มหรือกลางแจ้ง |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ความยาวของเสา | 490mm |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| แรงผลักดัน | 3KG |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |