| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| เกรดการป้องกัน | IP 32 |
|---|---|
| เวลาจัดส่ง | 7 วัน workiing |
| เวลาเปิด | 1s |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส 304 พร้อมกรรมวิธีพิเศษ |
|---|---|
| วัสดุของประตูสวิง | กระจก |
| มิติของการเคหะ | 1500 * 120 * 1009mm |
| มิติของกลไก | Φ108 * 450mm |
| ความกว้างของทาง | 500 มม. |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 500 ~ 900mm |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียมอัลลอย |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | DC24V |
| ประเภท | อัตโนมัติเต็ม |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| สี | เงินโลหะ |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | แดงและน้ำเงิน |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที / 3-6 วินาที |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| Relative Humidity | ≤95% |
|---|---|
| Protection Grade | IP32 |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| Motor Type | Brush DC24V |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| วัสดุโครงสร้าง | เรือนสเตนเลส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V, AC220V |
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |