| วัสดุโครงสร้าง | เรือนสเตนเลส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V, AC220V |
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| วัสดุโครงสร้าง | เรือนสเตนเลส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V, AC220V |
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
|---|---|
| เกรดการป้องกัน | IP32 |
| ความเร็วในการเดินทาง | 30 ~ 40 คน / นาที |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุของตัวเครื่อง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| รีเซ็ตเวลา | 3s |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียมอัลลอย |
| เกรดการป้องกัน | IP 32 |
| เวลาทำงาน | 1s |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง / ไม้ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V / 110V |
|---|---|
| เครื่องยนต์ | มอเตอร์ AC |
| ความเร็ว | 3 วินาที, 6 วินาที |
| การเคหะ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
| อำนาจ | 120W |
| Packaging Details | Wooden |
|---|---|
| Payment Terms | T/T |
| Place of Origin | SHENZHEN |
| ชื่อแบรนด์ | WEJOIN |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO,SGS |
| วัสดุโครงสร้าง | เรือนสเตนเลส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V, AC220V |
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| Packaging Details | Wooden |
| Payment Terms | T/T |
| Housing Thick | 2mm |
|---|---|
| Housing Material | Stainless steel |
| Two Duble Routeway | Yes |
| Full Automatic | Yes |
| Wooden Package | Yes |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความถี่ของแหล่งจ่ายไฟ | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์แปรงถ่าน 24 โวลต์ปัจจุบัน |
| ความเร็วในการไหล | 30-40 คนต่อนาที |
| เปิดเครื่องครั้งแรกเพื่อให้ได้รับการกู้คืนเต็มรูปแบบ | 3s |