| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและกันกระแทก |
| ความได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการ และราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V±10%, 110V±10% |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~55°C |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและกันกระแทก |
| ความได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการ และราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |
| Cabinet Material | 304 stainles Steel |
|---|---|
| Wing Type | Arylic |
| Lane Wideth | 600mm |
| Wing Wideth | 300mm |
| Package | Wooden |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| ใบรับรอง | ISO9001:2008 |
| ความเร็วในการขนส่ง | 25~32 คน / นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้ส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 1, 000 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น จีน |