| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |
| วัสดุของที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| แรงขับของขั้วโลก | 3กก |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V±10%, 110V±10% |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC12V |
| กำลังไฟ | 50W |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |
| ประเภทมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิดทำการ | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างเลนสูงสุด | 900mm |
| ความกว้างของเลน | 600 มม. |
|---|---|
| วัสดุปีก | พีวีซี |
| เครื่องยนต์ | DC 24V |
| เกรดโปรตรอน | IP32 |
| จำเป็นต้องใช้แบตเตอรี่ | ใช่ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V,220V |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้ส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 1, 000 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น จีน |