| รูปร่าง | สะพานชนิด |
|---|---|
| โวลต์ | 220V / 110V |
| กำลังไฟ | 36W |
| ความถี่ | 50Hz / 60Hz |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| กำลังไฟ | 36W |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์กระแสตรง |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ความถี่ | 50 / 60Hz |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| การประกัน | 1 ปี |
| ผ่านความเร็ว | 40 คน / นาที |
| อินเตอร์เฟซ | RS485 |
| ผ่าน | บัตรผ่านสองทิศทาง |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| การประกัน | 1 ปี |
| อินเตอร์เฟซ | RS485 |
| ผ่าน | บัตรผ่านสองทิศทาง |
| ODM / OEM | ได้รับการยอมรับ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| ฟังก์ชัน | ความปลอดภัยอัตโนมัติ |
| Packaging Details | carton wooden |
| Delivery Time | 2-5working days |
| Payment Terms | T/T |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| ฟังก์ชัน | ความปลอดภัยอัตโนมัติ |
| Packaging Details | carton wooden |
| Delivery Time | 2-5working days |
| Payment Terms | T/T |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| ฟังก์ชัน | ความปลอดภัยอัตโนมัติ |
| Packaging Details | carton wooden |
| Delivery Time | 2-5working days |
| Payment Terms | T/T |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| ฟังก์ชัน | ความปลอดภัยอัตโนมัติ |
| Packaging Details | carton wooden |
| Delivery Time | 2-5working days |
| Payment Terms | T/T |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| ฟังก์ชัน | ความปลอดภัยอัตโนมัติ |
| Packaging Details | carton wooden |
| Delivery Time | 2-5working days |
| Payment Terms | T/T |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V±10%, 110V±10% |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสตรง |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| แรงขับของขั้วโลก | 3กก |