| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| บูมยาว | Max.6m |
| ลักษณะการทำงาน | รีโมทควบคุมที่ไม่ซ้ำใคร |
| สี | สีดำ |
| ใบสมัคร | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | แดงและน้ำเงิน |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที / 3-6 วินาที |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง บูมรั้ว |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องตรวจจับวง, ตาแมวอินฟราเรด, ฯลฯ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| ความเร็ว | 1S; 1S; 1.8S; 1.8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 เมตร |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส 304 พร้อมกรรมวิธีพิเศษ |
|---|---|
| วัสดุของประตูสวิง | กระจก |
| มิติของการเคหะ | 1500 * 120 * 1009mm |
| มิติของกลไก | Φ108 * 450mm |
| ความกว้างของทาง | 500 ~ 900mm |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 500 ~ 900mm |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียมอัลลอย |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้างความยาว | 500MM - 900MM |
| แพคเกจมาตรฐาน | แพคเกจไม้ |
| เวลาชั้นนำ | 3-5 วันทำการหลังจากการชำระเงินที่ได้รับ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| ความเร็ว | 1S; 1S; 1.8S; 1.8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 เมตร |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | Telex Transfer |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| เหล็กและอลูมิเนียม | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30 ~ 40 ท่าน / นาที |