| ประเภทบูม | บูมรั้ว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
| ความยาวบูมสูงสุด | 3 เมตร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุตัวเรือน | เหล็ก |
| ประเภทบูม | บูมโฟมกลม |
| ความยาวบูมสูงสุด | 3 เมตร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุตัวเรือน | เหล็ก |
| ประเภทบูม | บูมโฟมกลม |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 500 ~ 900mm |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียมอัลลอย |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ |
| ความยาวบูม | Max.6m |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40℃-75℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที , 3 วินาที , 6 วินาที |
| เวลาขึ้น/ลง | 0.9-5 วินาที |
|---|---|
| กำลังของมอเตอร์ | 300W 220VAC |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -35°C~+85°C |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| แอปพลิเคชัน | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| บูมยาว | Max.6m |
|---|---|
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| ใบสมัคร | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| สี | สีเหลือง |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5 วินาที |
| พลัง | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC110V |
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ |
| ความยาวบูมสูงสุด | 3 เมตร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุตัวเรือน | เหล็ก |
| ประเภทบูม | บูมโฟมกลม |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูมตรง บูมรั้ว |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องตรวจจับวง, ตาแมวอินฟราเรด, ฯลฯ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |