| สแตนเลส 304 | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% ไม่มีการควบแน่น |
| เกรดการป้องกัน | Ip 32 |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30 ~ 40 ท่าน / นาที |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| การชำระเงิน | L / C, T / T, Western Union |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| Packaging Details | Wooden |
|---|---|
| Payment Terms | T/T |
| Place of Origin | SHENZHEN |
| ชื่อแบรนด์ | WEJOIN |
| ได้รับการรับรอง | CE,ISO,SGS |
| ชนิด | หนึ่งเส้นทาง / สองเส้นทาง; มากกว่า |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างสูงสุดของเลน | 900mm |
| รายละเอียดการบรรจุ | แพคเกจไม้ |
| เวลาการส่งมอบ | 1 ถึง 7 วันทำการ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมสลัด |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | รั้วพับตรง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| สี | สีเหลือง |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| บูมยาว | Max.6m |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| การใช้ | ที่จอดรถมากมาย |
| สี | เศษไม้กะพริบกะพริบสีทอง |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| บูมยาว | Max.6m |
| ออกแบบ | ไม่มีการออกแบบสวิทช์ จำกัด |
| สี | แวบวับสีทอง |
| น้ำหนัก | 65kg |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V,220V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสื่อสาร | RS232 |
| Matetial ที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ทิศทาง | สองทิศทาง |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V, 220V |
| การประกัน | 1 ปี |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่มกลางแจ้ง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้าง | 500MM - 900MM |
| แพคเกจมาตรฐาน | แพคเกจไม้ |
| เวลาชั้นนำ | 3-5 วันทำการหลังจากได้รับเงิน |
| เกรดการป้องกัน | IP32 |