| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Close Opening Time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Finished | Stainless Steel |
| Flap Speed | Adjustable |
| Flap Material | Oganic Glass |
| Infrared Photocell | Yes |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| ประเภทมอเตอร์ | DC 24 โวลต์แปรง |
|---|---|
| เวลาเปิดทำการ | 1s |
| เกรดการป้องกัน | IP 32 |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
| การสื่อสาร | RS485 |
| Close Opening Time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Finished | Stainless Steel |
| Flap Speed | Adjustable |
| Flap Material | Oganic Glass |
| Infrared Photocell | Yes |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |