| Widen Wing | ใช่ |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ที่กำหนดเอง | ใช่ |
| เวลาทำงาน | 1s |
| วัสดุที่ดี | เหล็กสแตนเลส 304 |
| มีโลโก้ | ไม่จำเป็น |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้ส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้ส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้ส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น จีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้ส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น จีน |
| ประเภทมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิดทำการ | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างเลนสูงสุด | 900mm |
| ประเภทมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิดทำการ | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างเลนสูงสุด | 900mm |
| ความยาวแขน | 300 มม. |
|---|---|
| Lane Wideth | 600 มม. |
| วัสดุปีก | เรซินหรือพีวีซี |
| เครื่องยนต์ | DC12V |
| เกรด Protoction Grade | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| ใบสมัคร | สถานีรถไฟใต้ดิน |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 10-30 days |
| Payment Terms | T/T,L/C,Western Union |
| Speed Time | Adjustable |
|---|---|
| Housing Material | SST 304 |
| Flap Material | Oganic Glass |
| Infrared Photocell | 8 pair |
| Customized products | Yes |