| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Motor Material | Die-casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| CE Aprroval | YES |
| Boom Type | Straight |
| Automatic Gate | Yes |
| Optional Control | Yes |
| ประเภทมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิดทำการ | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างเลนสูงสุด | 900mm |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| ประเภทบูม | 3 รั้ว |
| ประสิทธิภาพการทำงาน | ยอดเยี่ยม |
| ตลอดชีวิต | มากกว่า 5 ล้าน |
| การใช้งาน | ลานจอดรถ |
| operating time | 0.9-5s |
|---|---|
| boom type | 3 fence |
| Boom Length | Max.6m |
| Lifetime | more than 5 million |
| Usage | Parking lots |
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| Widen Wing | Yes |
|---|---|
| Customized Product | Yes |
| Running Time | 1s |
| Good Material | 304 stainless steel |
| Have Logo | Optional |
| Motor Material | Die-casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| Fast Speed | YES |
| Comunicate Modual | Yes |
| Safety Gate | Yes |
| Housing Finished | Powder Coated |
| Motor Material | Die-casting Aluminum Alloy |
|---|---|
| CE Aprroval | YES |
| Boom Type | Straight |
| Automatic Gate | Yes |
| Auto-reverse | Yes |
| คู่มือกึ่งหรือเต็มอัตโนมัติ | เต็มรูปแบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| วัสดุของตัวเครื่อง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความหนาของตัวเรือน | 1.5 มม. |
| รับน้ำหนักสูงสุดของเสา | 80 กิโลกรัม |
| ทิศทางการหมุนวน | ทิศทางคู่ |