| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| เวลาในการทำงาน | 0.9-5s |
|---|---|
| ประเภทบูม | บูม LED สี่เหลี่ยม |
| ประสิทธิภาพการทำงาน | ยอดเยี่ยม |
| ตลอดชีวิต | มากกว่า 5 ล้าน |
| การใช้งาน | ลานจอดรถ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V±10%, 110V±10% |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-30 days |
| Payment Terms | Ex works |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Arm Length | 450mm |
|---|---|
| เลน Wideth | 900mm |
| วัสดุปีก | เรซิ่นหรือพีวีซี |
| เครื่องยนต์ | DV12V |
| เกรดโปรตรอน | IP32 |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T,Western Union |
| Supply Ability | 1,000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen,China |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| มิติที่อยู่อาศัย | 1000 * 160 * 680mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V, 50 / 60HZ |
| ความยาวแขน (ไม่บังคับ) | 500-900mm |