| Close Opening Time | 0.5s |
|---|---|
| Housing Finished | Stainless Steel |
| Flap Speed | Adjustable |
| Flap Material | Oganic Glass |
| Infrared Photocell | Yes |
| Width length | 600mm |
|---|---|
| Dimension | 1200*270*1000 |
| Motor Voltage | DC12V |
| Passing speed | 30-40 persons per minute |
| Material | SST 304 |
| OEM Prodcut | Yes |
|---|---|
| Metro Application | Yes |
| Product Material | 304 stainless steel |
| Spare Parts Changement | Yes |
| Warranty | 1 year |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC12V |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| กำลังไฟพิกัด | 50W |
| ความถี่ | 50/60Hz |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V±10%, 110V±10% |
| แอปพลิเคชัน | พื้นที่อาศัย |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพคเกจไม้ |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรณีไม้ส่งออก |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-15 วันขึ้นอยู่กับปริมาณ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T ตะวันตกสหภาพ |
| สามารถในการผลิต | 1,000 ชุด / เดือน |
| สถานที่กำเนิด | เซินเจิ้น จีน |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์กระแสตรง |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V / 110V ± 10% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความถี่ | 50/60Hz |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์กระแสตรง |
| Packaging Details | Wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 10-15 days |
| Payment Terms | EXW,FOB,CIF |
| Supply Ability | 50PCS/Week |
| Place of Origin | China |