| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยด์หล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยด์หล่อขึ้นรูป |
| การสื่อสาร | RS232 |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอลูมิเนียม |
| functuion | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V±10%, 110V±10% |
|---|---|
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| แรงผลักดัน | 3KG |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| แรงผลักดัน | มอเตอร์กระแสตรง |
|---|---|
| ชื่อ | ขาตั้งกล้องหมุนได้ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V±10%, 110V±10% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| กำลังไฟพิกัด | 36W |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| สี | ส้ม |
|---|---|
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| บูมยาว | Max.6m |
| อุณหภูมิการทำงาน | -40 ℃ -75 ℃ |
| เวลาทำงาน | 1 วินาที, 3 วินาที, 6 วินาที |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| ป้องกันการหยิก | ใช่ |
| ขนาด | 1200*300*980มม |
| ความเร็วในการเปิด-ปิด | ปรับได้ 0.2 ~ 1 วินาที |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T,Western Union |
| Supply Ability | 1,000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen,China |