| ความถี่ | 50/60Hz |
|---|---|
| อาร์มไดรฟ์ฟอร์ซ | <2kgs |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์กระแสตรง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V/110V±10% |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| ความเร็วในการขนส่ง | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวของเสา | 490mm |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| แรงผลักดัน | 3KG |
| Motor Material | Die casting aluminum alloy |
|---|---|
| Flap Material | Oganic Glass |
| Infrared Photocell | 8 pair |
| Safety Gate | Yes |
| Protection Grade | IP32 |
| Housing Finished | Stainless Steel |
|---|---|
| Flap Speed | Adjustable |
| Flap Material | Oganic Glass |
| Infrared Photocell | Yes |
| Security Gate | Yes |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| วัสดุตัวเรือน | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| วัสดุตู้ | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| กลไก | อลูมิเนียมอัลลอยด์หล่อขึ้นรูป |
| ใบรับรอง | ISO9001:2008 |
| ความเร็วในการขนส่ง | 25~32 คน / นาที |
| การรับประกัน | 1 ปี |