| ชื่อผลิตภัณฑ์ | พนังกั้น |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| พิมพ์ | single core ; แกนเดียว ; double core แกนคู่ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| ทิศทาง | ทิศทางเดียวหรือสองทิศทาง (ไม่บังคับ) |
| Packaging Details | Export Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time | 3-15 days depending on the quantity |
| Payment Terms | T/T,Western Union |
| Supply Ability | 1,000 set/month |
| Place of Origin | Shenzhen,China |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสตรง |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V±10%, 110V±10% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| กำลังไฟ | 50W |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสตรง |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V±10%, 110V±10% |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30~40 คน/นาที |
| กำลังไฟ | 50W |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
| ประเภทมอเตอร์ | DC 12V |
|---|---|
| เวลาเปิดทำการ | 0.5s |
| ระดับการป้องกัน | IP32 |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความกว้างเลนสูงสุด | 900mm |
| ชื่อสินค้า | พนังกั้น |
|---|---|
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
| พลังงานไฟฟ้า | AC220V/110V |
| ประเภท | ประตูหมุนพนังอัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| สี | สีเทา |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บูมบาริเออร์ |
| วัสดุ | แผ่นลูกกลิ้งเย็น 2 มม |
| การรับประกัน | 2 ปี |
| ความยาวของบูม | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| ชื่อสินค้า | พนังกั้น |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ชนิด | แกนเดี่ยวและแกนคู่ |
| สภาพแวดล้อม | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| การประกัน | 12 เดือน |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ฟังก์ชั่น | อัตโนมัติเต็มรูปแบบ |
| แรงดันไฟฟ้า | DC12V |
| รายละเอียดการบรรจุ | ทำด้วยไม้ |