| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและกันกระแทก |
| ความได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการ และราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวความกว้างสูงสุด | 900mm |
| ปีกปิด/เปิดความเร็ว | 1s |
| ปีก 8 วัสดุคู่ | เรซินหรือพีวีซี |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30-40/นาที |
| รูปร่าง | แบบสะพาน |
|---|---|
| โวลต์ | 220V/110V |
| กำลังไฟ | 50W |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| รูปร่าง | แบบสะพาน |
|---|---|
| โวลต์ | 220V/110V |
| กำลังไฟ | 50W |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| การชำระเงิน | L / C, T / T, Wester N Union |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| รูปร่าง | สะพานชนิด |
|---|---|
| โวลต์ | 220V / 110V |
| กำลังไฟ | 36W |
| ความถี่ | 50Hz / 60Hz |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| การชำระเงิน | L / C, T / T, Wester N Union |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| การชำระเงิน | L / C, T / T, Wester N Union |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| การชำระเงิน | L / C, T / T, Western Union |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |