| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| Packaging Details | wooden box |
|---|---|
| Delivery Time | 5-10 days |
| Payment Terms | Telex Release, L/C, T/T, Western Union |
| Supply Ability | 50PCS/week |
| Place of Origin | China |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความกว้างความยาว | 500MM - 900MM |
| แพคเกจมาตรฐาน | แพคเกจไม้ |
| เวลาชั้นนำ | 3-5 วันทำการหลังจากการชำระเงินที่ได้รับ |
| ความเร็วในการขนส่ง | 30 ~ 40 ท่าน / นาที |
| วัสดุ | 304 สแตนเลส |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | DC24V |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง (ที่พักพิง) |
| สี | เงินโลหะ |
| ขับมอเตอร์ | 24V Brush DC มอเตอร์ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง / ไม้ |
| วัสดุ | ปลอกอลูมิเนียม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การจดจำใบหน้า |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม/กลางแจ้งพร้อมที่บังฝน |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมการเข้าถึง |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| ความถี่ของแหล่งจ่ายไฟ | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์แปรง 12V กระแสตรง |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5-7days |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
|---|---|
| ความถี่ของแหล่งจ่ายไฟ | AC220V ± 10%, 50HZ, AC110 ± 10%, 60HZ |
| ขับมอเตอร์ | มอเตอร์แปรง 12V กระแสตรง |
| Packaging Details | wooden |
| Delivery Time | 5-7days |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กกล้าไร้สนิม 304 ที่ผ่านกรรมวิธีพิเศษ |
|---|---|
| วัสดุประตูสวิง | กระจก |
| มิติของหมู่บ้าน | 1500 * 120 * 1009mm |
| มิติของกลไก | Φ108 * 450mm |
| ความกว้างของ Passage | 500 ~ 900mm |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 490mm |
| โหลดสูงสุดของขั้วโลก | 80 กิโลกรัม |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงานของมอเตอร์ | DC12V |