| ความยาวแขน | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| เกรดการป้องกัน | IP32 |
| ความเร็วในการเดินทาง | ความเร็วในการเดินทาง |
| เวลาในการทำงาน | 1.5 วินาที, 3 วินาที, 4 วินาที, 5 วินาที, 6 วินาที |
|---|---|
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุตัวเรือน | สแตนเลส 304 |
| สี | ทองดำ |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็วในการเปิด-ปิด | ปรับได้ 0.2 ~ 1 วินาที |
|---|---|
| ป้องกันการชนท้าย | ใช่ |
| ความชื้นในการทำงาน | 90% (ไม่มีการควบแน่น) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | DC24V |
| ขนาด | 1200*300*980มม |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | แดงและน้ำเงิน |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที / 3-6 วินาที |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| ความกว้างของทางเดิน | 600 ~ 1100 มม. (คู่) |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V±10%, AC110V±10% |
| วัสดุของตู้ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% |
| ความกว้างของทางเดิน | 600 ~ 1100 มม. (คู่) |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220V±10%, AC110V±10% |
| วัสดุของตู้ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤90% |
| ความกว้างของทางเดิน | 600 ~ 1100 มม. (คู่) |
|---|---|
| วัสดุของตู้ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันใช้งานของมอเตอร์ | DC24V |
| การสื่อสาร | RS232 |
| สภาพแวดล้อมในการทำงาน | ในร่ม / กลางแจ้ง ( ที่พักพิง) |
| ปีก | แก้วอินทรีย์ |
|---|---|
| การทำงาน | ป้องกันการชนกันและกันกระแทก |
| ความได้เปรียบ | คุณภาพสูง บริการ และราคาโรงงาน |
| การดำเนินการ | สองทิศทาง |
| การใช้งาน | สถานีรถไฟใต้ดิน สำนักงาน ห้องสมุด โรงแรม |
| Arm Length | 500~900mm |
|---|---|
| Motor Material | Steel and Aluminum alloy |
| Power Supply | 220V±10%, 110V±10% |
| Motor Type | Brush DC24V |
| Transit Speed | 30~40 persons/min |
| เกรดการป้องกัน | IP 32 |
|---|---|
| เวลาจัดส่ง | 7 วัน workiing |
| เวลาเปิด | 1s |
| Packaging Details | wooden box |
| Delivery Time | 5-10 days |