| สี | ส้ม / แดง / เหลือง / เทา / ฯลฯ |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส 304 |
| การประกัน | ปีที่ 1 |
| บูมยาว | Max.6m |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC220 / AC110 |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC 110V หรือ 220V |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| การประกัน | 2 ปี |
| สีที่อยู่อาศัย | เหลืองเขียว |
| ความเร็ว | 1S; 1S; 1.8S; 1.8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| สี | ไม่จำเป็น |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8metes |
| การชำระเงิน | L / C, T / T, Western Union |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| การชำระเงิน | L / C, T / T, Western Union |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110v / 220v |
| ทิศทางการหมุน | ทิศทางคู่ |
| วัสดุโครงสร้าง | สแตนเลส |
| ตัวบ่งชี้ | ไฟจราจร |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| ความยาวแขน | 500 ~ 900 มม |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ประเภทเครื่องยนต์ | แปรงถ่าน DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| เวลาทำการ | 0.9-5 วินาที |
|---|---|
| ความยาวบูม | Max.8M |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| ระยะการควบคุมระยะไกล | <50 เมตร |
| แอปพลิเคชัน | พื้นที่การไหลของการจราจรขนาดใหญ่ |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5s |
| อำนาจ | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC220V; AC110V AC110V |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5s |
| อำนาจ | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC220V; AC110V AC110V |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |