| สีที่อยู่อาศัย | ทอง, เศษไม้, นิลดำ, เหลืองเข้ม, Jacinth |
|---|---|
| ประเภทบูม | รั้วบูม |
| บูมเสริม | บูมแปดเหลี่ยมใหญ่, บูมบูม, บูมรั้ว, บูมสแควร์, บูมบูม |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องตรวจจับห่วง, ตาแมวอินฟราเรด, เบรกเกอร์, สนับสนุนแขน adujstable, กดคลื่น, ยางต่อต้านการชน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| สีที่อยู่อาศัย | ทอง, เศษไม้, นิลดำ, เหลืองเข้ม, Jacinth |
|---|---|
| ประเภทบูม | รั้วบูม |
| บูมเสริม | บูมแปดเหลี่ยมใหญ่, บูมบูม, บูมรั้ว, บูมสแควร์, บูมบูม |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องตรวจจับลูป, ตาแมวอินฟราเรด, เบรกเกอร์, การสนับสนุนแขน Adujstable, กดคลื่น, ยางป้องกันการชนกัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| สีที่อยู่อาศัย | ทอง, เศษไม้, นิลดำ, เหลืองเข้ม, Jacinth |
|---|---|
| ประเภทบูม | รั้วบูม |
| บูมเสริม | บูมแปดเหลี่ยมใหญ่, บูมบูม, บูมรั้ว, บูมสแควร์, บูมบูม |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องตรวจจับลูป, ตาแมวอินฟราเรด, เบรกเกอร์, การสนับสนุนแขน Adujstable, กดคลื่น, ยางป้องกันการชนกัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| สีที่อยู่อาศัย | ทอง, เศษไม้, นิลดำ, เหลืองเข้ม, Jacinth |
|---|---|
| ประเภทบูม | รั้วบูม |
| บูมเสริม | บูมแปดเหลี่ยมใหญ่, บูมบูม, บูมรั้ว, บูมสแควร์, บูมบูม |
| อุปกรณ์เสริม | เครื่องตรวจจับลูป, ตาแมวอินฟราเรด, เบรกเกอร์, การสนับสนุนแขน Adujstable, กดคลื่น, ยางป้องกันการชนกัน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| เวลาในการทำงาน | 3 วินาที, 6 วินาที |
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุโครงสร้าง | เหล็กสแตนเลส 304 |
| สี | สีเหลือง |
| เวลาทำการ | 0.9-5 วินาที |
|---|---|
| ความยาวบูม | Max.6m |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
| กำลังมอเตอร์สูงสุด | 300W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -35°C~+85°C |
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| แขนยาว | 500 ~ 900mm |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V ± 10%, 110V ± 10% |
| วัสดุมอเตอร์ | เหล็กและอลูมิเนียม |
| ประเภทมอเตอร์ | แปรง DC24V |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤95% |
| ความยาวบูมสูงสุด | 3 เมตร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุตัวเรือน | เหล็ก |
| ประเภทบูม | บูมโฟมกลม |
| ความเร็ว | 1S; 1S; 1.8S; 1.8S; 3S; 3S; 6S 6S |
|---|---|
| สี | ส้ม |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เหล็ก |
| ความยาวบูมสูงสุด | 8 เมตร |