| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5s |
| อำนาจ | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC220V; AC110V AC110V |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อ |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5s |
| อำนาจ | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC220V; AC110V AC110V |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| เครื่องยนต์ | อลูมิเนียมหล่อขึ้นรูป |
|---|---|
| ความเร็ว | ปรับได้ 3 ~ 5 วินาที |
| พลัง | 150W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V; AC110V |
| แอปพลิเคชัน | ลานจอดรถ |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | แดงและน้ำเงิน |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที / 3-6 วินาที |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| ประเภทบูม | บูมตรง |
|---|---|
| สีที่อยู่อาศัย | แดงและน้ำเงิน |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| ความเร็ว | ปรับความเร็วได้ 1-2 วินาที / 3-6 วินาที |
| บูมยาว | สูงสุด 6M (กำหนดเอง) |
| ความยาวบูมสูงสุด | 3 เมตร |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 110V / 220V |
| วัสดุมอเตอร์ | อลูมิเนียมอัลลอยหล่อขึ้นรูป |
| วัสดุตัวเรือน | เหล็ก |
| ประเภทบูม | บูมโฟมกลม |
| เวลาในการทำงาน | 1.5 วินาที, 3 วินาที, 4 วินาที, 5 วินาที, 6 วินาที |
|---|---|
| ประเภทบูม | ฟันดาบพับตรง |
| วัสดุตัวเรือน | สแตนเลส 304 |
| สี | ทองดำ |
| ใบสมัคร | ลานจอดรถ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC100~240V |
|---|---|
| มุมเปิด | 90° |
| ความเร็วในการเปิด-ปิด | ปรับได้ 0.2 ~ 1 วินาที |
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของคอนโทรลเลอร์ | DC24V |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้าของแหล่งจ่ายไฟ | AC100~240V |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์ | 50W |
| เครื่องอ่านบัตร | รหัส |
| ความเร็วในการเปิด-ปิด | ปรับได้ 0.2 ~ 1 วินาที |
| ขนาด | 1200*300*980มม |
| ป้องกันการชนกัน | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส 304 |
| เครื่องอ่านบัตร | รหัส |
| ป้องกันการชนท้าย | ใช่ |
| ความชื้นในการทำงาน | 90% (ไม่มีการควบแน่น) |